Motar CAT 140 ƙwararren ƙwararren mai ɗaukar nauyi ce tare da kyakkyawan aiki. Tare da ƙarfinsa mai ƙarfi, daidaitaccen maneuverability, haɓakawa, ingantaccen aminci, fasaha mai zurfi da hankali, ya zama kayan aiki mai kyau a fagen aikin hanyoyi. Yana da kyau a fagagen gina tituna, gyarawa da kuma gyara. Zai iya saduwa da bukatun yanayi daban-daban masu tsauri kuma ya kawo masu amfani ingantaccen aiki, abin dogaro da jin daɗin aiki.
Amfaninsa sun fi kamar haka:
1. Tsarin wutar lantarki mai ƙarfi
Injin CAT C7.1 ACERT® yana ba da babban fitarwa mai ƙarfi, yana tabbatar da ƙarfi mai ƙarfi da ingantaccen aiki ko da ƙarƙashin nauyi mai nauyi. Hakanan yana amfani da ingantaccen tsarin sarrafa man fetur don inganta ingantaccen mai da rage farashin aiki. Ya dace da ƙa'idodin fitarwa na Tier 4 Final / Stage V kuma ya fi dacewa da muhalli.
2. Daidaitaccen daidaitawa
Cat GRADE tare da Giciye Giciye - Tsarin kula da gangara yana inganta daidaiton aiki kuma yana rage maimaita gini. Haɓaka tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yana ba da santsi da daidaitaccen sarrafa ruwa don haɓaka ingancin gini. Inganta kusurwar ruwa ya dace da nau'ikan ƙasa daban-daban kuma yana haɓaka haɓakar gogewa da haɓakar bulldozing.
3. Tsari mai dorewa, mai daidaitawa ga yanayi mai tsauri
Tsarin firam mai nauyi mai nauyi, wanda aka yi da ƙarfe mai ƙarfi, yana tabbatar da aiki na dogon lokaci da kwanciyar hankali na kayan aiki.
Ingantacciyar rarraba nauyi yana inganta haɓakawa da kwanciyar hankali, daidaitawa da yanayin gini daban-daban.
Tare da duk-yanayin aiki iya aiki , ya dace da gina babbar hanya, gyaran hanya na ma'adinai, ayyukan gandun daji da shirye-shiryen gonaki.
4. Hankali da kulawa ta'aziyya
Tsarin aiki na Joystick yana maye gurbin lever na hydraulic na gargajiya, yana rage gajiyar tuki da inganta daidaiton aiki.
Mai jituwa tare da tsarin sarrafa nesa na Cat Product Link™, wanda zai iya sa ido kan matsayin kayan aiki a ainihin lokacin da haɓaka ingantaccen kulawa.
Taksi mai dadi - An sanye shi da fasahar rage amo, kwandishan da kujerun ergonomic, yana haɓaka ta'aziyyar ma'aikaci da inganta ingantaccen aiki.
CAT 140 motor grader ya dace da yanayi iri-iri. Ana amfani da shi wajen daidaita manyan tituna, hanyoyin birane da hanyoyin karkara wajen gina manyan tituna. Hakanan za'a iya amfani dashi don ginin ƙasa, gyarawa da daidaitawa a wuraren gini, filayen jirgin sama da manyan wuraren. Ana iya amfani da shi don kula da titin ma'adinan cikin gida a wuraren hakar ma'adinai don inganta ingantaccen zirga-zirgar ababen hawan ma'adinai. Hakanan za'a iya amfani dashi don shirye-shiryen filayen noma, shirya filayen noma da inganta amfanin ƙasa.
Tunda masu digiri na motoci suna buƙatar jure wa nauyi mai nauyi da sarƙaƙƙiyar yanayin hanya daban-daban yayin ginin hanya da kiyayewa, ƙarfi da dorewar ƙofofin suna da mahimmanci.
Mun ci gaba da samarwa na musamman14.00-25 / 1.55 PC rims don dacewa da CAT 140 motor grader.




14.00-25 / 1.5 rim shine bakin da ake amfani da shi don kayan aikin gini masu nauyi. Zane-zane na 5PC da yawa na iya samar da babban ƙarfin ɗaukar nauyi da ake buƙata ta kayan aikin gini masu nauyi.
Irin waɗannan ramukan suna da ƙarfin daidaitawa kuma sun dace da nau'ikan injunan gini masu matsakaicin girma, musamman ma'auni, masu ɗaukar ƙafafu da sauran kayan aiki.
An yi shi da ƙarfe mai ƙarfi, mai juriya ga tasiri da lalacewa, kuma ya dace da yanayin aiki mai tsanani. Masu karatun digiri suna buƙatar jure wa nauyi mai nauyi da sarƙaƙƙiyar yanayin hanya daban-daban yayin ginin hanya da kiyayewa, don haka ƙarfi da tsayin daka na da mahimmanci. Ƙirar rim mai nau'i-nau'i da yawa na iya ba da ƙarfin da ake bukata don jure babban damuwa da masu digiri suka haifar yayin aiki.
Maɗaukakin ƙarfin ɗaukar nauyi ya dace da injina masu matsakaicin nauyi, inganta kwanciyar hankali na kayan aiki da karko.
Ƙananan farashin kulawa, ƙira mai ma'ana, rage lalacewar taya da rim da tsawaita rayuwar sabis.
Ya dace da tayoyi iri-iri, gami da tayoyin tayoyi masu ƙarfi, tayoyin huhu, da tayoyin radial don biyan buƙatun aiki daban-daban. Daidaita tayoyin da ƙugiya abu ne mai mahimmanci don tabbatar da ingancin aiki da aminci na grader.
Menene fa'idodin amfani da rim 14.00-25/1.5 akan CAT 140 Front motor grader?
CAT 140 Front motor grader ne mai nauyin nauyi mai nauyi wanda akasari ana amfani dashi don ginin hanya da kiyayewa. Tare da 14.00-25 / 1.5 rims, zai iya kawo fa'idodi da yawa:
1. Inganta ƙarfin ɗaukar nauyi da daidaitawa zuwa ayyuka masu ƙarfi
Ƙarfin 14.00-25 / 1.5 an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi kuma yana da kyakkyawan ƙarfin ɗaukar nauyi da juriya mai tasiri. Ya dace da babban ƙarfin aiki na CAT 140 Front a cikin matsanancin yanayin aiki. Mai grader yana buƙatar jure manyan lodi yayin aiki, musamman ƙarfin amsawar da ruwan wukake ya haifar yayin aiki.
Ƙaƙwalwar 14.00-25 / 1.5 yana da nauyin nauyin nauyi mafi girma kuma yana iya tsayayya da waɗannan nauyin, yana ba da tallafi mafi girma da kuma rage haɗarin lalacewa da lalacewa a lokacin shirye-shiryen ƙasa mai nauyi ko ayyukan shimfidawa.
2. Inganta kwanciyar hankali na tuƙi:
Graders sau da yawa suna buƙatar yin aiki a kan ƙasa marar daidaituwa. Daidaita tayoyin 14.00-25 yana haɓaka yankin haɗin ƙasa na grader, yana ba da kyakkyawan yanki mai kyau da kwanciyar hankali, yana rage haɗarin abin hawa, inganta kwanciyar hankali na tuki, rage rawar jiki, inganta jin daɗin aiki, da tabbatar da ingancin gini.
3. Inganta karko da dogaro:
Masu digiri na motoci yawanci suna buƙatar yin aiki na dogon lokaci a cikin yanayi mara kyau. 14.00-25 / 1.5 rim an yi shi da kayan aiki mai ƙarfi tare da tasiri mai kyau da juriya da juriya, kuma zai iya tsayayya da amfani da nauyin nauyi na dogon lokaci, rage lalacewa da gyare-gyare.
4. Kyakkyawan daidaitawar taya:
Za a iya daidaita rim ɗin 14.00-25 / 1.5 zuwa daidai girman girman taya injin injiniya, yana tabbatar da daidaito tsakanin taya da bakin. Wannan kyakkyawar daidaitawa na iya inganta aikin tuƙi da ingancin aiki.
5. Faɗin aikace-aikace:
Haɗin CAT 140 Front motor grader da 14.00-25 / 1.5 rim za a iya amfani da ko'ina a cikin gina hanya, kiyayewa, hakar ma'adinai da sauran wurare.
Haɗin CAT 140 Front motor grader da 14.00-25 / 1.5 rim na iya ba da cikakkiyar wasa ga fa'idodin ɓangarorin biyu, haɓaka ƙarfin ɗaukar abin hawa, kwanciyar hankali na tuki, karko da ingantaccen aiki, don haka mafi kyawun biyan buƙatun yanayin aiki mai rikitarwa daban-daban.
HYWG shine mai ƙirƙira dabarar motar kashe hanya ta No.1 ta kasar Sin, kuma ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwanƙwasa a ƙirar rim da masana'anta. Dukkanin samfuran an tsara su kuma an samar dasu daidai da ma'auni mafi inganci.
Muna da ƙungiyar bincike da ci gaba wanda ya ƙunshi manyan injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana, waɗanda ke mai da hankali kan bincike da aiwatar da sabbin fasahohi, da kuma riƙe babban matsayi a cikin masana'antar. Mun kafa cikakken tsarin sabis na tallace-tallace don samar da lokaci da ingantaccen goyon bayan fasaha da kuma goyon bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarewa a lokacin amfani. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran. Mu ne ainihin masu samar da rim a China don sanannun samfuran kamar Volvo, Caterpillar, Liebherr, da John Deere.
Kamfaninmu yana da hannu sosai a fannonin injiniyoyin injiniya, ma'adinan ma'adinai, ƙwanƙwasa ƙirƙira, rimin masana'antu, ramukan noma, sauran abubuwan haɓaka da taya.
Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a fannoni daban-daban:
Girman injiniyoyi:
8.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 10.00-25 |
11.25-25 | 12.00-25 | 13.00-25 | 14.00-25 | 17.00-25 | 19.50-25 | 22.00-25 |
24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 | 13.00-33 |
Girman bakin bakina:
22.00-25 | 24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 |
28.00-33 | 16.00-34 | 15.00-35 | 17.00-35 | 19.50-49 | 24.00-51 | 40.00-51 |
29.00-57 | 32.00-57 | 41.00-63 | 44.00-63 |
Girman gefen dabaran Forklift:
3.00-8 | 4.33-8 | 4.00-9 | 6.00-9 | 5.00-10 | 6.50-10 | 5.00-12 |
8.00-12 | 4.50-15 | 5.50-15 | 6.50-15 | 7.00-15 | 8.00-15 | 9.75-15 |
11.00-15 | 11.25-25 | 13.00-25 | 13.00-33 |
Girman abin hawa masana'antu:
7.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 7.00x12 |
7.00x15 | 14 x25 | 8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 16 x17 | 13 x15.5 | 9 x15.3 |
9 x18 | 11 x18 | 13 x24 | 14 x24 | DW14x24 | DW15x24 | 16 x26 |
DW25x26 | W14x28 | 15 x28 | DW25x28 |
Girman gefen injin injinan gona:
5.00x16 | 5.5x16 | 6.00-16 | 9 x15.3 | 8LBx15 | 10LBx15 | 13 x15.5 |
8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 9 x18 | 11 x18 | w8x18 | w9x18 | 5.50x20 |
W7x20 | W11x20 | W10x24 | W12x24 | 15 x24 | 18 x24 | DW18Lx24 |
DW16x26 | DW20x26 | W10x28 | 14 x28 | DW15x28 | DW25x28 | W14x30 |
DW16x34 | W10x38 | DW16x38 | w8x42 | DD18Lx42 | DW23Bx42 | w8x44 |
W13x46 | 10 x48 | W12x48 | 15x10 | 16 x5.5 | 16 x6.0 |
Kayayyakin mu suna da inganci na duniya.
Lokacin aikawa: Afrilu-03-2025