tuta113

Menene masu lodin dabaran da suka dace da su?

Masu lodin keken hannu wani nau'in injin gini ne na gama gari wanda ya dace da amfani iri-iri, gami da:

1. Ayyukan ƙasa: ana amfani da su don yin shebur da motsa ƙasa, yashi da tsakuwa, kuma ana amfani da su sosai wajen samar da ababen more rayuwa da gina hanyoyi.

2. Sarrafa kayan aiki: ana sarrafa abubuwa masu yawa kamar su siminti, kwal da tama a wuraren gine-gine, ɗakunan ajiya da masana'antu.

3. Tari da sauke kaya: ana iya amfani da su wajen tara kayan da sauke kayan daga wuri zuwa wani.

4. Tsaftacewa da daidaitawa: ana amfani dashi don tsaftace tarkace da daidaita ƙasa yayin shirye-shiryen wurin da aikin tsaftacewa.

5. Amfanin noma: ana iya amfani da shi wajen ɗaukar abinci, taki da sauran kayayyaki a gonaki.

6. Sauran ayyuka na musamman: ta hanyar maye gurbin abubuwan da aka makala (kamar grabs, forklifts, da dai sauransu), yana iya dacewa da bukatun aiki daban-daban, kamar zubar da shara, ayyukan hakar ma'adinai, da dai sauransu.

Yawancin lokaci ana sanye shi da babban guga wanda za a iya amfani da shi don yin shebur, motsi da sauke ƙasa, yashi, tsakuwa, gawayi da sauran kayayyaki.

Loaders suna da halaye masu zuwa:

1. Tafiya ta ƙafa: Yana tafiya ta ƙafafu, dace da yin aiki a ƙasa mai laushi ko mai wuya, kuma yana da sauƙi don motsawa.

2. Ƙarfafawa: Za'a iya maye gurbin haɗe-haɗe daban-daban, irin su forklifts, grabs, da dai sauransu, don daidaitawa da buƙatun aiki iri-iri.

3. Babban inganci: Yana iya hanzarta kammala ayyuka da ɗaukar nauyi da haɓaka aikin aiki.

4. Cab: Yawancin lokaci an sanye shi da taksi mai dadi don inganta yanayin hangen nesa da jin dadi na mai aiki.

Ana amfani da masu lodin keken hannu sosai a wuraren gini, ma'adinai, tashar jiragen ruwa da sauran wuraren da ake buƙatar sarrafa kayan. Saboda sassauƙan su da juzu'i, an yi amfani da masu lodin ƙafafu a masana'antu daban-daban.

Volvo-show-wheel-loader-l110h-t4f-stagev-2324x1200

Mu ne ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu a duniya. Dukkanin samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga ma'auni mafi inganci, kuma muna da ƙwarewar masana'anta fiye da shekaru 20. Mu ne ainihin masu samar da rim a China don sanannun samfuran kamar Volvo, Caterpillar, Liebherr, da John Deere.

The wheel Loder rims samar da kamfanin mu ana amfani da ko'ina a kasashe da yawa. Daga cikin su, girman rim na 19.50-25 / 2.5 da aka sanya a kan ma'aunin motsi na JCB an gane gaba ɗaya ta abokan ciniki.

"19.50-25 / 2.5" shine ƙayyadaddun gefen, wanda yawanci ana amfani dashi don manyan masu lodi da sauran kayan aiki masu nauyi. Ma'anar wannan ƙayyadaddun shine kamar haka:

1. 19.50: yana nufin faɗin taya, naúrar ita ce inci (inci), wato faɗin ɓangaren taya ya kai inci 19.50.

2. 25: yana nufin diamita na bakin, naúrar kuma inci ce (inci), wato diamita na bakin ya kai inci 25.

3. /2.5: yawanci yana nufin faɗin baki, naúrar kuwa inci ne, wato faɗin bakin ya kai inci 2.5.

19.50-25/2.5ɓangarorin tsarin 5PC ne na tayoyin TL, waɗanda galibi ana amfani da su don masu ɗaukar kaya da motocin talakawa. Irin waɗannan rigunan an ƙirƙira su gabaɗaya don ɗaukar kaya masu nauyi kuma sun dace don amfani da su a wurare kamar aikin ƙasa da ayyukan hakar ma'adinai.

19.50-25-2.5-首图
19.50-25-2.5-3
19.50-25-2.5-2
19.50-25-2.5-4

Yadda ake aiki da mai ɗaukar kaya?

Yin aiki da mai ɗaukar kaya gabaɗaya ya ƙunshi matakai masu zuwa:

 1. Shiri:

 Tabbatar cewa wurin aiki yana da aminci kuma duba cewa babu cikas a kusa.

 Bincika ko man injin ɗin, tsarin ruwa da kuma tayoyin na'ura sun kasance na al'ada.

 2. Fara injin:

 Zauna a cikin taksi kuma ɗaure bel ɗin ku.

 Bincika dashboard kuma tabbatar da cewa duk fitilun nuni na al'ada ne.

 Fara injin kuma jira ƴan mintuna don tsarin injin ruwa ya dumama.

 3. Sarrafa aiki:

 Ikon jagora: Yi amfani da sitiyari don sarrafa alkiblar motsi na inji.

 Ikon guga: Sarrafa ɗagawa da karkatar da guga ta hannun hannu.

 Hanzarta da birki: Yi amfani da totur da birki don sarrafa saurin.

 4. Yi ayyuka:

 Kusa da kayan a cikin ƙananan gudu kuma tabbatar da cewa guga yana daidaita daidai da kayan.

 Rage guga, diba kayan, kuma karkatar da guga daidai don riƙe kayan.

Matsar zuwa wurin da aka keɓe, ɗaga guga, kuma karkatar da guga don saukewa.

5. Ƙare aikin:

Rage guga kuma kiyaye shi karko.

Tsaya motar, kashe injin, kuma tabbatar da tsaro.

6. Kulawa akai-akai:

Bayan kammala aikin, bincika matsayin kayan aiki akai-akai kuma aiwatar da kulawa da kulawa da ake bukata.

Kamfaninmu yana da hannu sosai a fannonin ma'adinan ma'adinai, rims na forklift, rims na masana'antu, ramukan noma, sauran abubuwan haɓaka da taya.

Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a wasu fannoni:

8.00-20 7.50-20 8.50-20 10.00-20 14.00-20 10.00-24 10.00-25
11.25-25 12.00-25 13.00-25 14.00-25 17.00-25 19.50-25 22.00-25
24.00-25 25.00-25 36.00-25 24.00-29 25.00-29 27.00-29 13.00-33

Girman bakin bakina:

22.00-25 24.00-25 25.00-25 36.00-25 24.00-29 25.00-29 27.00-29
28.00-33 16.00-34 15.00-35 17.00-35 19.50-49 24.00-51 40.00-51
29.00-57 32.00-57 41.00-63 44.00-63      

Girman gefen dabaran Forklift:

3.00-8 4.33-8 4.00-9 6.00-9 5.00-10 6.50-10 5.00-12
8.00-12 4.50-15 5.50-15 6.50-15 7.00-15 8.00-15 9.75-15
11.00-15 11.25-25 13.00-25 13.00-33      

Girman abin hawa masana'antu:

7.00-20 7.50-20 8.50-20 10.00-20 14.00-20 10.00-24 7.00x12
7.00x15 14 x25 8.25x16.5 9.75x16.5 16 x17 13 x15.5 9 x15.3
9 x18 11 x18 13 x24 14 x24 DW14x24 DW15x24 16 x26
DW25x26 W14x28 15 x28 DW25x28      

Girman gefen injin injinan gona:

5.00x16 5.5x16 6.00-16 9 x15.3 8LBx15 10LBx15 13 x15.5
8.25x16.5 9.75x16.5 9 x18 11 x18 w8x18 w9x18 5.50x20
W7x20 W11x20 W10x24 W12x24 15 x24 18 x24 DW18Lx24
DW16x26 DW20x26 W10x28 14 x28 DW15x28 DW25x28 W14x30
DW16x34 W10x38 DW16x38 w8x42 DD18Lx42 DW23Bx42 w8x44
W13x46 10 x48 W12x48 15x10 16 x5.5 16 x6.0  

Mun kafa cikakken tsarin sabis na tallace-tallace don samar da lokaci da ingantaccen goyon bayan fasaha da kuma goyon bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarewa a lokacin amfani. Kuna iya aiko mani girman girman da kuke buƙata, gaya mani buƙatunku da damuwarku, kuma za mu sami ƙwararrun ƙungiyar fasaha don taimaka muku amsa da fahimtar ra'ayoyinku.

Kayayyakin mu suna da inganci na duniya.

工厂图片

Lokacin aikawa: Agusta-28-2025