Liebherr L526 mai ɗaukar ƙafar ƙafar ƙanƙara ce mai matsakaicin matsakaici tare da ingantaccen aiki. Ya yi fice a cikin masana'antar don tsarin tuƙi na musamman na hydrostatic da kyakkyawan aiki gabaɗaya. Yana aiki da kyau a aikace-aikace iri-iri kamar sarrafa kayan aiki, gini da sake amfani da su. Ana amfani da shi sosai a wuraren gine-gine, yadudduka na tsakuwa, sarrafa kayan aiki da sauran fage.
Babban fa'idarsa sune kamar haka:
1. Ƙarfin ƙarfi da ingantaccen tsarin hydraulic
An sanye shi da injin dizal mai fa'ida da kansa wanda Liebherr ya ƙera shi, wanda ya dace da sabbin ƙa'idodin fitarwa (kamar Stage V/Tier 4f).
An inganta tsarin wutar lantarki da tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa don samar da haɓaka mai girma da ƙarfin amsawa mai sauri, inganta haɓakawa da kuma sarrafa yadda ya dace.
2. Babban ingancin man fetur
An sanye shi da keɓantaccen tsarin sarrafa wutar lantarki na Liebherr (Efficiency Liebherr Power Efficiency, LPE), yana daidaita yawan kuzari gwargwadon nauyin gaske kuma yana adana man fetur har zuwa 25%.
Ingantacciyar tsarin sanyaya da tsarin saurin fan mai hankali yana ƙara rage yawan kuzari.
3. Tsarin ƙarfi da babban abin dogaro
Duk abin hawa yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙarfe mai ƙarfi, wanda ya dace da ci gaba da ayyukan ɗaukar nauyi.
Tsarin bunƙasa yana ɗaukar tsarin haɗin kai nau'in Z don haɓaka ƙarfin fashewa da kwanciyar hankali.
4. Gudanarwa mai dadi da hangen nesa mai fadi
An sanye shi da taksi na ergonomic, ya zo daidai da kwandishan, wurin zama da aka dakatar da joystick mai aiki da yawa.
An inganta matsayin taksi don samar da faffadan gaba da hangen nesa da kuma inganta amincin aiki.
5. Tsarin kulawa na hankali
Ayyukan fasaha na zaɓi kamar LIKUFIX tsarin canji mai sauri, tsarin aunawa, bincike mai nisa, da dai sauransu na iya inganta aikin aiki.
Kwamitin kula da Liebherr yana da madaidaicin dubawa kuma yana da sauƙin aiki da saita sigogi.
6. Mai sauƙin kulawa
Injin, matatar mai na ruwa, baturi da sauran sassan kulawa an tsara su a tsakiya, kuma galibi ana iya kammala binciken yau da kullun a gefe ɗaya.
Daidaitaccen tsarin lubrication na atomatik na atomatik (wasu nau'ikan) don tsawaita rayuwar sabis na abubuwan haɗin gwiwa da rage lokacin raguwa.
7. Ƙarfin ɗaukar nauyi da sassauci
Matsakaicin nauyin nauyin nauyin nauyin kusan tan 5 ne, wanda ya dace da ƙananan ƙananan kayan aiki na kayan aiki.
Ƙirƙirar ƙirar jiki da ƙananan radius na juyawa sun sa ya dace da aiki a cikin kunkuntar wurare.
Liebherr L526 dabaran Loader zaɓi ne mai ban sha'awa ga abokan ciniki waɗanda ke darajar inganci, sarrafa farashi da ƙwarewar aiki, godiya ga fasahar keɓaɓɓiyar injin ɗin ta hydrostatic wanda ke kawo ingantaccen mai da daidaitaccen sarrafawa, aikin aiki mai ƙarfi, ingantaccen ingantaccen abin dogaro da ingantaccen aiki.
Liebherr L526 dabaran loda kayan aiki ne mai matsakaicin girma. Zaɓin gefensa yana buƙatar yin la'akari sosai da abubuwa kamar ƙarfin lodi, filin aiki, ƙarfin guga da ƙayyadaddun taya don tabbatar da aminci, kwanciyar hankali da ingantaccen aiki. Saboda haka, mun haɓaka kuma mun samar da 17.00-25 / 1.7 rim don daidaita shi!
Ƙaƙwalwar 17.00-25 / 1.7 shine tsagawar da aka yi amfani da shi don matsakaita da manyan kayan aikin gine-gine, irin su masu ɗaukar kaya, graders, da dai sauransu. An tsara wannan gefen a matsayin tsarin 3pc mai yawa bisa ga halayen aiki na Liebherr L526 mai ɗaukar kaya.
Irin waɗannan nau'ikan suna da juriya mai kyau kuma suna iya jure wa babban nauyi da tasiri, biyan buƙatun yanayin aiki mai ƙarfi kamar kaya / buzzing. Sauƙaƙan kulawa, tsarin tsaga yana da sauƙin rarrabawa, maye gurbin taya ko gyarawa. Ƙarfi mai ƙarfi, mai jituwa tare da tayoyin injiniya na yau da kullun 20.5-25, kuma ana amfani da su sosai. Tsarin zobe na kulle inch 7 yana ba da kyakkyawan aikin gyaran katakon taya kuma ya dace da yanayin aiki mai matsakaicin ƙarfi.
Menene fa'idodin yin amfani da 17.00-25 / 1.7 rims akan ma'aunin dabarar Liebherr L526?
Liebherr L526 mai ɗaukar ƙafar ƙafa yana amfani da rims 17.00-25 / 1.7, waɗanda ke da fa'idodi masu zuwa, galibi dangane da ƙarfin daidaitawa, ɗaukar nauyi mai ƙarfi, sauƙin kiyayewa, aminci da aminci:
1. Daidai dace 20.5-25 taya injiniyoyi
Liebherr L526 ƙayyadaddun ƙayyadaddun taya da aka saba amfani da su sune 20.5-25 ko 20.5R25 ( taya mai son zuciya ko taya mai radial)
Ramin 17.00-25 / 1.7 shine daidaitaccen madaidaicin madaidaicin wannan taya, wanda zai iya tabbatar da cewa dutsen da ke tsakanin taya da bakin ya dace sosai, yana da kyaun iska, kuma yana da damuwa sosai, don haka inganta yanayin aiki gaba ɗaya.
2. Samar da kyakykyawan tasiri da iya tallafawa
Faɗin gefen yana da inci 17, wanda kawai ya dace da goyon bayan nisa na gawa da ake buƙata ta jerin taya 20.5, yana tabbatar da cewa gawar ba za ta zama naƙasa sosai ba yayin ayyukan ɗaukar nauyi (kamar ɗora yashi, tsakuwa, da gawayi), ta haka zai tsawaita rayuwar taya.
Ya dace da yanayin ɗimbin ƙarfin ɗora guga na al'ada na masu ɗaukar nauyi na matsakaici kuma yana iya kiyaye cikakkiyar kwanciyar hankali na abin hawa lokacin da aka ɗaga shi da karkatar da shi gaba.
3. Tsarin tsaga, kulawa mai sauƙi
An tsara rim na 17.00-25 / 1.7 tare da tsarin 3PC (guda uku), wanda za'a iya rushewa da sauri. Babu buƙatar tayar da tashin hankali lokacin maye gurbin taya, adana lokacin kulawa da farashin aiki.
Ya dace musamman ga wuraren da ake yawan amfani da tayoyi kuma ana buƙatar maye gurbinsu akai-akai (kamar yadi na kayan aiki da masana'antar sarrafa shara).
4. Babban aminci, dacewa da yanayin aiki daban-daban
Zane-zanen kulle-kulle na inci 1.7 na iya ƙulla ƙwanƙwaran taya don hana zamewar taya da zubewar iska ƙarƙashin babban nauyi ko ƙarancin matsi. Ya dace da hadadden ƙasa kamar aikin tsakuwa da gangara.
Lokacin da bokitin lodi ya cika, ya yi birki ba zato ba tsammani ko ya yi kaifi, tayoyin ba za su sauƙaƙa faɗuwa daga gefen gefen ba, don haka inganta amincin aiki gabaɗaya.
5. Kyakkyawan versatility da na'urorin haɗi samuwa
17.00-25 / 1.7 yana ɗaya daga cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun da aka fi amfani da su don masu ɗaukar nauyi masu matsakaicin girma a kasuwa, kuma manyan masana'antun taya da rim ne ke samarwa, irin su Titan, OTR, GKN, XCMG, da GEM.
Ya dace ga masu amfani don siyan kayan haɗi irin su rims, zoben kulle, hatimi, da dai sauransu akan buƙata, rage lokacin jira da farashin maye gurbin kayan haɗi.
HYWG shine mai ƙirƙira dabarar dabarar kashe hanya ta No.1 ta kasar Sin, kuma ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwanƙwasa a cikin ƙira da masana'anta. Duk samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga mafi girman ma'auni.
Muna da ƙungiyar bincike da ci gaba wanda ya ƙunshi manyan injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana, suna mai da hankali kan bincike da aiwatar da sabbin fasahohi, da kuma riƙe babban matsayi a cikin masana'antar. Mun kafa cikakken tsarin sabis na tallace-tallace don samar da lokaci da ingantaccen goyon bayan fasaha da kuma goyon bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarewa a lokacin amfani. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran. Mu ne ainihin masu samar da rim a China don sanannun samfuran kamar Volvo, Caterpillar, Liebherr, da John Deere.
Kamfaninmu yana da hannu sosai a fannonin injiniyoyin injiniya, ma'adinan ma'adinai, ƙwanƙwasa ƙirƙira, rimin masana'antu, ramukan noma, sauran abubuwan haɓaka da taya.
Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a fannoni daban-daban:
Girman injiniyoyi:
| 8.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 10.00-25 |
| 11.25-25 | 12.00-25 | 13.00-25 | 14.00-25 | 17.00-25 | 19.50-25 | 22.00-25 |
| 24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 | 13.00-33 |
Girman bakin bakina:
| 22.00-25 | 24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 |
| 28.00-33 | 16.00-34 | 15.00-35 | 17.00-35 | 19.50-49 | 24.00-51 | 40.00-51 |
| 29.00-57 | 32.00-57 | 41.00-63 | 44.00-63 |
Girman gefen dabaran Forklift:
| 3.00-8 | 4.33-8 | 4.00-9 | 6.00-9 | 5.00-10 | 6.50-10 | 5.00-12 |
| 8.00-12 | 4.50-15 | 5.50-15 | 6.50-15 | 7.00-15 | 8.00-15 | 9.75-15 |
| 11.00-15 | 11.25-25 | 13.00-25 | 13.00-33 |
Girman abin hawa masana'antu:
| 7.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 7.00x12 |
| 7.00x15 | 14 x25 | 8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 16 x17 | 13 x15.5 | 9 x15.3 |
| 9 x18 | 11 x18 | 13 x24 | 14 x24 | DW14x24 | DW15x24 | 16 x26 |
| DW25x26 | W14x28 | 15 x28 | DW25x28 |
Girman gefen injin injinan gona:
| 5.00x16 | 5.5x16 | 6.00-16 | 9 x15.3 | 8LBx15 | 10LBx15 | 13 x15.5 |
| 8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 9 x18 | 11 x18 | w8x18 | w9x18 | 5.50x20 |
| W7x20 | W11x20 | W10x24 | W12x24 | 15 x24 | 18 x24 | DW18Lx24 |
| DW16x26 | DW20x26 | W10x28 | 14 x28 | DW15x28 | DW25x28 | W14x30 |
| DW16x34 | W10x38 | DW16x38 | w8x42 | DD18Lx42 | DW23Bx42 | w8x44 |
| W13x46 | 10 x48 | W12x48 | 15x10 | 16 x5.5 | 16 x6.0 |
Mun kafa cikakken tsarin sabis na tallace-tallace don samar da lokaci da ingantaccen goyon bayan fasaha da kuma goyon bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarewa a lokacin amfani. Kuna iya aiko mani girman girman da kuke buƙata, gaya mani buƙatunku da damuwarku, kuma za mu sami ƙwararrun ƙungiyar fasaha don taimaka muku amsa da fahimtar ra'ayoyinku.
Kayayyakin mu suna da inganci na duniya.
Lokacin aikawa: Satumba-05-2025



