Liebherr L550 na'ura ce mai matsakaita-zuwa-babba na dabaran da Liebherr na Jamus ya ƙaddamar. Ana amfani da shi sosai a lokatai masu nauyi kamar wuraren gine-gine, ma'adanai, tashar jiragen ruwa, da yadudduka na sharar gida. Yana ɗaukar tsarin wutar lantarki na XPower® wanda Liebherr ya haɓaka da kansa, wanda ke da ƙarfin ɗaukar nauyi da ingantaccen tattalin arzikin mai. Yana ɗaya daga cikin samfuran injinan gini na zamani waɗanda ke yin la'akari da "inganci, ceton makamashi, kwanciyar hankali, da aminci".
.jpg)
Liebherr L550 yana da fa'idodi da yawa yayin aiki, galibi gami da fasali masu zuwa:
1. XPower® tsarin tuƙi
Ɗauki fasahar tsagawar tuƙi (haɗin watsawar hydrostatic + inji):
Inganta amsawar wuta
Rage amfani da mai da kashi 30%
Tsawaita rayuwar birki da inganta hawan da ƙaramar karfin juzu'i
2. Ƙarfin baya da ingantaccen tsari
An sanya injin ɗin a kwance a baya a matsayin ma'auni don inganta kwanciyar hankali na gaba ɗaya na'ura
Cibiyar nauyi ta kara komawa baya don ingantaccen ma'auni da sassauci
3. Multifunctional na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin
Hannun guga na nau'in Z na zaɓi (wanda ya dace da aikin ƙasa) ko makamancin hannun masana'antu (wanda ya dace da tarawa/sharar gida)
Madaidaicin ikon sarrafa matukin jirgi na lantarki, aiki mai mahimmanci
4. Babban ta'aziyya kokfit
Gilashin panoramic, kujerun dakatarwar iska, ƙaramar hayaniya, kyakkyawan hatimi
An sanye shi da tsarin kwandishan, nunin bayanai 7-inch
Yana goyan bayan juyar da hoto na zaɓi, radar, da haɗin kai mara waya (tsarin nesa na LiDAT)
Masu lodin keken hannu suna sanye da ƙuƙumi waɗanda ke ɗaukar manyan kaya kuma suna da kayan haɗi masu mahimmanci. A matsayin injin gini na matsakaici-zuwa-manyan girma, Liebherr L550 ana amfani dashi sau da yawa don ɗora kayan aiki da yawa a cikin lokatai masu nauyi kamar wuraren gini, ma'adinai, tashar jiragen ruwa, da yadudduka. Don haka, ramukan da ya daidaita su ma suna buƙatar samun ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfin ɗaukar nauyi, da kyakkyawan aikin kulawa. Saboda wannan dalili, mun tsara19.50-25 / 2.5 girmaya dace da Liebherr L550.




The19.50-25 / 2.5 bakibaki ne mai nauyi da aka saba amfani da shi akan matsakaita da manyan injinan gini kuma an tsara shi azaman tsari maras bututu.
An yi shi da ƙarfe mai ƙarfi, yana da ƙarfin ɗaukar nauyi, ya dace da injuna mai nauyi, yana da ƙarfin ƙarfin aiki mai ƙarfi, kuma yana goyan bayan manyan kayan aiki.
3PC Multi-yanki ƙira, mai sauƙin tarwatsawa da kulawa. Tsarin yanki da yawa, babu buƙatar tarwatsa duka taya lokacin canza taya.
Tsarin yana da kwanciyar hankali kumadace da tayoyin tubeless, wanda ke sa aikin ya fi aminci kuma yana rage haɗarin zubar iska.
Menene fa'idodin Liebherr L550 tare da 19.50-25 / 2.5 rims?
Liebherr L550 mai ɗaukar kaya yana sanye da 19.50-25 / 2.5 rim, wanda ke ba da mafi girman ƙarfin ɗaukar nauyi, aikin tuntuɓar ƙasa da kwanciyar hankali lokacin da aka daidaita da takamaiman girman taya (musamman 25-inch faffadan taya). Mai zuwa shine nazarin manyan fa'idodin wannan haɗin gwiwa:
1. Daidaita zuwa manyan tayoyi don inganta ƙarfin ɗaukar nauyi
19.50-25 / 2.5 baki ne mai fadi kuma mai nauyi, wanda ya dace da manyan tayoyin radial na injiniya kamar 23.5R25 da 26.5R25.
Lokacin amfani da shi, yana iya ɗaukar nauyin aiki mafi girma (≥12 tons), kuma ya dace musamman don yanayin sarrafa ƙarfi mai ƙarfi kamar ƙwanƙwasa, tasoshin ƙarfe, da sauransu.
Yana ba da goyon baya mafi girma da kwanciyar hankali fiye da daidaitattun girman girman girman kamar 17.00-25.
2. Ƙara yankin lamba, inganta haɓakawa da kwanciyar hankali
Faɗin haƙarƙari suna goyan bayan tayoyi masu faɗi, suna barin tayoyin su samar da facin lamba mafi girma a ƙasa:
Inganta buoyancy na dukan inji a kan laushi ƙasa ko sako-sako da kayan don hana inji daga makale;
Haɓaka juzu'i da kwanciyar hankali, rage tsalle-tsalle;
Duk injin ɗin yana da ƙarfin hana jujjuyawa yayin lodawa da zubarwa.
3. Mafi dacewa da yanayin aiki mai nauyi / matsananciyar aiki
19.50-25 / 2.5 rims tare da fadi da tayoyin sun dace da:
Yanayin aiki mai nauyi: kamar niƙaƙƙen dutse da lodin ma'adinai da saukewa;
Hanyoyin da ba su dace ba: wuraren gine-gine masu rugujewa, yadudduka na tarkace, wuraren ajiyar kayan da ba su da kyau;
Aiki mai tsayi na dogon lokaci: Tayoyin suna yin zafi a hankali kuma ramukan ba sa iya lalacewa.
4. Inganta ingantaccen aiki da ta'aziyyar na'ura duka
Don manyan tayoyi da faffadan baki:
Kyakkyawan shawar girgiza, rage girgiza taksi da inganta jin daɗin aiki;
Rage billa billa da lalacewa, da tsawaita rayuwar sabis na taya;
Yana iya inganta haɓaka haɓakawa, musamman maɗaukakiyar sauri da juyar da kwanciyar hankali.
Haɓaka mai ɗaukar nauyin Liebherr L550 tare da 19.50-25 / 2.5 rims zaɓin sanyi ne wanda ya dace da manyan lodi da yanayin hanya mai rikitarwa!
HYWG shine mai ƙirƙira dabarar motar kashe hanya ta No.1 ta kasar Sin, kuma ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwanƙwasa a ƙirar rim da masana'anta. Dukkanin samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga mafi girman matsayi .
Kamfaninmu yana da hannu sosai a fannonin injiniyoyin injiniya, ma'adinan ma'adinai, ƙwanƙwasa ƙirƙira, rimin masana'antu, ramukan noma, sauran abubuwan haɓaka da taya.
Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a fannoni daban-daban:
Girman injiniyoyi:
8.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 10.00-25 |
11.25-25 | 12.00-25 | 13.00-25 | 14.00-25 | 17.00-25 | 19.50-25 | 22.00-25 |
24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 | 13.00-33 |
Girman bakin bakina:
22.00-25 | 24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 |
28.00-33 | 16.00-34 | 15.00-35 | 17.00-35 | 19.50-49 | 24.00-51 | 40.00-51 |
29.00-57 | 32.00-57 | 41.00-63 | 44.00-63 |
Girman gefen dabaran Forklift:
3.00-8 | 4.33-8 | 4.00-9 | 6.00-9 | 5.00-10 | 6.50-10 | 5.00-12 |
8.00-12 | 4.50-15 | 5.50-15 | 6.50-15 | 7.00-15 | 8.00-15 | 9.75-15 |
11.00-15 | 11.25-25 | 13.00-25 | 13.00-33 |
Girman abin hawa masana'antu:
7.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 7.00x12 |
7.00x15 | 14 x25 | 8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 16 x17 | 13 x15.5 | 9 x15.3 |
9 x18 | 11 x18 | 13 x24 | 14 x24 | DW14x24 | DW15x24 | 16 x26 |
DW25x26 | W14x28 | 15 x28 | DW25x28 |
Girman gefen injin injinan gona:
5.00x16 | 5.5x16 | 6.00-16 | 9 x15.3 | 8LBx15 | 10LBx15 | 13 x15.5 |
8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 9 x18 | 11 x18 | w8x18 | w9x18 | 5.50x20 |
W7x20 | W11x20 | W10x24 | W12x24 | 15 x24 | 18 x24 | DW18Lx24 |
DW16x26 | DW20x26 | W10x28 | 14 x28 | DW15x28 | DW25x28 | W14x30 |
DW16x34 | W10x38 | DW16x38 | w8x42 | DD18Lx42 | DW23Bx42 | w8x44 |
W13x46 | 10 x48 | W12x48 | 15x10 | 16 x5.5 | 16 x6.0 |
Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran. An san ingancin duk samfuran mu ta OEMs na duniya kamar Caterpillar, Volvo, Liebherr, Doosan, John Deere, Linde, BYD, da dai sauransu samfuranmu suna da inganci na duniya.

Lokacin aikawa: Juni-21-2025