-
Gine-ginen Indonesiya na ɗaya daga cikin manyan bajekolin kasuwanci na ƙasa da ƙasa a fannin gine-gine da ababen more rayuwa, wanda ake gudanarwa kowace shekara a baje kolin Jakarta International Expo (JIExpo). PT Pamerindo Indonesia ne ya shirya, sanannen mai shirya manyan baje kolin masana'antu da yawa...Kara karantawa»
-
OTR shine gajartawar Off-The-Road, wanda ke nufin aikace-aikacen "off-way" ko "off-highway". Tayoyi da kayan aiki na OTR an kera su ne musamman don yanayin da ba a tuƙa a kan tituna na yau da kullun, waɗanda suka haɗa da ma'adinai, ma'adanai, wuraren gine-gine, ayyukan gandun daji, da dai sauransu ...Kara karantawa»
-
OTR Rim (Off-The-Road Rim) rim ne wanda aka kera musamman don amfani da waje, galibi ana amfani dashi don shigar da tayoyin OTR. Ana amfani da waɗannan ramukan don tallafawa da gyara taya, da kuma ba da tallafi na tsari da ingantaccen aiki don kayan aiki masu nauyi da ke aiki a ƙarƙashin matsanancin yanayin aiki. ...Kara karantawa»
-
OTR Rim (Off-The-Road Rim) rim ne wanda aka kera musamman don amfani da waje, galibi ana amfani dashi don shigar da tayoyin OTR. Ana amfani da waɗannan ramukan don tallafawa da gyara taya, da kuma ba da tallafi na tsari da ingantaccen aiki don kayan aiki masu nauyi da ke aiki a ƙarƙashin matsanancin yanayin aiki. ...Kara karantawa»
-
A cikin kayan aikin injiniya, ra'ayoyin ƙafafu da ƙugiya sun yi kama da na motocin al'ada, amma amfani da su da fasalin ƙirar su sun bambanta dangane da yanayin aikace-aikacen kayan aiki. Ga bambance-bambancen da ke tsakanin su biyu na kayan aikin injiniya: 1....Kara karantawa»
-
Wace rawa rim ɗin ke takawa wajen ginin ƙafafun? Baki wani muhimmin sashi ne na dabaran kuma yana taka muhimmiyar rawa a cikin tsarin gaba ɗaya na dabaran. Wadannan su ne manyan ayyuka na bakin cikin ginin dabaran: 1. Tallafa wa taya Taya Tsare taya: Babban f...Kara karantawa»
-
An gayyaci kamfaninmu don shiga cikin CTT Expo Russia 2023, wanda za a gudanar a Crocus Expo a Moscow, Rasha daga Mayu 23 zuwa 26, 2023. CTT Expo (tsohon Bauma CTT RUSSIA) shine babban taron kayan gini a Rasha da Gabashin Turai, da kuma manyan trad ...Kara karantawa»
-
An fara gudanar da INTERMAT a cikin 1988 kuma yana ɗaya daga cikin manyan nune-nunen masana'antar gine-gine a duniya. Tare da nune-nunen Jamus da Amurka, an san shi da manyan nune-nunen injinan gine-gine guda uku a duniya. Ana gudanar da su bi da bi kuma suna da h...Kara karantawa»
-
CTT Russia, Moscow International Construction Machinery Bauma, an gudanar da shi a CRUCOS, cibiyar baje koli mafi girma a Moscow, Rasha. Baje kolin shi ne nunin injunan gine-gine na kasa da kasa mafi girma a Rasha, Asiya ta Tsakiya da Gabashin Turai. CT...Kara karantawa»
-
A cikin kayan aikin injiniya, bakin yana nufin ɓangaren zobe na ƙarfe inda aka ɗora taya. Yana taka muhimmiyar rawa a cikin injiniyoyi daban-daban (kamar bulldozers, excavators, tractors, da sauransu). Abubuwan da ake amfani da su na kayan aikin injiniya sune masu zuwa: ...Kara karantawa»
-
BAUMA, nunin Injin Gine-gine na Munich a Jamus, shine nunin ƙwararrun ƙwararrun duniya mafi girma kuma mafi tasiri a duniya don injinan gini, kayan gini...Kara karantawa»
-
Tun daga Jan 2022 HYWG ya fara samar da rims na OE don Veekmas wanda shine jagorar mai samar da kayan aikin titi a Finland. Kamar yadda...Kara karantawa»