tuta113

Menene bakin cikin kayan aikin gini?

Bakin abu ne mai mahimmanci a ƙarƙashin kowace motar gini. Yawancin lokaci ana yin watsi da bakin, kuma shine ginshiƙi na duka taron dabaran. Yana taka muhimmiyar rawa wajen tantance aikin abin hawa, aminci, da rayuwar sabis. Ƙaƙƙarfan maɓalli shine maɓalli tsakanin taya da abin hawa, yana tabbatar da haɗin gwiwa mai aminci da kwanciyar hankali.

Ƙarƙashin ginin yana nufin maɓalli mai mahimmanci wanda ke hawa taya kuma yana goyan bayan siffarsa. Wani bangare ne na dabaran, wanda akasari ake amfani da shi a cikin motocin injiniyoyin gini kamar masu lodi, masu fafutuka, cranes, motocin jigilar ma'adinai da sauransu, kuma ana amfani da su sosai wajen gine-gine, ma'adanai, tashar jiragen ruwa da sauran wuraren aiki.

Babban ayyuka na rim na kayan aikin gini sune:

1. Gyara taya kuma bayar da goyon baya mai ƙarfi don tabbatar da cewa taya ba ta fadi a babban gudu ko babban kaya ba.

2. Taimakawa nauyin kaya, ɗaukar nauyin kayan aiki da nauyin waje.

3. Isar da iko don taimakawa abin hawa tuƙi yadda ya kamata a cikin ƙasa mai rikitarwa.

4. Ayyukan zafi na zafi, ta hanyar tsarin ƙirar kayan ƙarfe, rage yawan zafi na taya a cikin yanayin aiki mai zafi.

An raba ramukan da ke cikin kayan aikin gini zuwa sassa kamar haka:

1. Haɗin kai

Irin wannan rim yana da tsari mai sauƙi da ƙarfin ƙarfi, kuma ana amfani dashi sau da yawa a cikin ƙananan ƙananan kayan aikin gine-gine.

2. Rims mai yawa

Irin wannan bakin ya ƙunshi sassa da yawa kamar wurin zama, kulle zobe, zoben gefe, da dai sauransu, wanda ya dace da manyan injinan gini da motocin hakar ma'adinai. Sauƙi don wargajewa da kulawa.

3. Rarrabe baki

Wannan nau'in rim ya ƙunshi sassa biyu, waɗanda aka gyara kuma an haɗa su ta hanyar kusoshi, yana sauƙaƙa sauyawa da gyarawa.

Ramin da ake ginawa sune maɓalli masu ɗaukar kaya da kayan tallafi. HYWG ita ce mai ƙera dabarar mota mai lamba 1 ta China, kuma ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙira da masana'anta. Dukkanin samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga mafi girman matsayi. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran.

Muna da fasahar balagagge a cikin bincike da haɓakawa da samar da rim. Muna da ƙungiyar bincike da ci gaba wanda ya ƙunshi manyan injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana, suna mai da hankali kan bincike da aiwatar da sabbin fasahohi, da kuma riƙe babban matsayi a cikin masana'antar. Rigunan mu ba wai kawai sun haɗa da motoci iri-iri ba, har ma su ne masu samar da rim na asali a China don sanannun samfuran kamar Volvo, Caterpillar, Liebherr, da John Deere.

Rim ɗin da kamfaninmu ya haɓaka da samarwa ya cika wasu buƙatun da motocin gini ke buƙata a wurin aiki.

1. Babban ƙarfin ɗaukar nauyi: Ƙarfin da aka yi amfani da shi a cikin ƙananan ƙarfe na mu yana da ƙarfin gaske kuma yana iya tsayayya da nauyin nauyi da tasiri mai karfi, wanda ya dace da kayan aiki mai nauyi, motocin sufuri na ma'adinai da kayan gini.

2. Durability: Saboda yin amfani da ƙarfe mai mahimmanci a cikin samarwa da magani na musamman (kamar maganin zafi ko maganin lalata), ƙananan ƙarfe suna da tsayin daka da juriya na lalata kuma za'a iya amfani dashi na dogon lokaci a cikin yanayi mai tsanani.

3. Yadda ya kamata rage yawan farashi da inganta ingantaccen amfani: Idan aka kwatanta da kayan aiki irin su aluminum gami, ƙananan ƙarfe na ƙarfe suna da ƙananan farashin masana'anta, wanda ya sa su fi kowa a cikin wasu manyan motoci masu nauyi. Ya zama kyakkyawan zaɓi don ayyuka da aikace-aikace masu tsadar gaske, musamman ga injinan gine-gine masu matsakaicin girma da motocin jigilar ma'adinai.

4. Haɓaka juriya mai tasiri: Ƙarfafawa da ƙarfin ƙarfe na ƙarfe yana ba da damar ƙarfe na ƙarfe don tsayayya da tasiri daga ƙasa mara kyau, duwatsu, ramuka, da dai sauransu, rage haɗarin lalacewa.

Kamfaninmu yana ba da rim tare da girman girman27.00-29 / 3.5na Volvo L260H babban mai ɗaukar kaya, sanannen samfuri tsakanin motocin aikin Volvo.

Volvo L260H (作为首图)
1
3
2
4

Volvo L260H babban kayan aiki ne mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi tare da ƙarfi mai ƙarfi da ƙarfin aiki mai sassauƙa. Ana amfani da shi sosai a yanayi daban-daban na ayyuka masu nauyi kamar aikin fasa dutse da ma'adinai, manyan ayyukan aikin ƙasa, ayyukan tashar jiragen ruwa da tasha, da manyan gine-ginen ababen more rayuwa. Sabili da haka, yana buƙatar a sanye shi da ƙwanƙwasa tare da babban nauyin nauyi, ƙarfin ƙarfi da ƙarfin hali, tsayayyen tsari, da kyakkyawan aikin watsar da zafi. Rim ɗin da muke samarwa wannan lokacin an haɓaka su musamman kuma an tsara su don buƙatun L260H!

Menene fa'idodin Volvo L260H tare da rim ɗin mu na 27.00-29/3.5?

1. Inganta iya aiki

Matsakaicin 27.00-29 / 3.5 sun dace da manyan taya mai girma mai girma, yana ba da damar iyawa mai kyau. Zai iya jure wa ci gaba da buƙatun aiki na mai ɗaukar nauyi a ƙarƙashin babban yanayin nauyi, kuma ya dace musamman don sarrafa ma'adinai, babban adadin yashi da tsakuwa, da sharar gini.

2. Inganta kwanciyar hankali na aiki

Tsayin flange na inci 3.5 yana ba da ƙarin tallafi don tabbatar da cewa taya ba ta da sauƙi ta faɗo daga gefen a cikin yanayi mai ƙarfi. Faɗin fuskar tuntuɓar juna da tsayayyen ƙirar tsari yadda ya kamata yana rage haɗarin juzu'i da haɓaka amincin aiki.

3. Inganta karko

Rims da aka yi da ƙarfe mai ƙarfi suna da tasiri mai kyau kuma suna juriya kuma sun dace da aiki a cikin yanayi mai tsanani. Suna iya tsayayya da lahani ga ƙuƙumi da ke haifar da tsakuwa mai kaifi da girgiza mai tsayi a wuraren hakar ma'adinai da wuraren gine-gine.

4. Ingantaccen watsa wutar lantarki da aikin riko

Lokacin da aka yi amfani da su tare da tayoyin aiki masu girma, yana ba da ƙarfi da ƙarfi. Ya dace da wuraren hakar ma'adinai masu kauri, tashar jiragen ruwa masu santsi da ƙasa mai laushi.

5. Rage farashin kulawa

Tsari mai ƙarfi da kyakkyawan aikin watsar da zafi yana rage nakasar rim da zafi fiye da kima. Tsawaita rayuwar sabis na taya da rims, da rage mita da tsadar kayan aiki.

6. Inganta ingantaccen aiki

Girman girma-girma suna goyan bayan mafi girman gudu da ingantaccen aiki, rage lokacin aiki guda ɗaya. Yana taimakawa da sauri kammala ayyukan sarrafawa a cikin manyan wuraren gine-gine.

Saboda haka, mu 27.00-29 / 3.5 rims da aka gane ta Volvo ga high load iya aiki, m kwanciyar hankali da karko, samar da abin dogara aiki goyon baya ga Volvo L260H, kuma sun dace musamman ga nauyi-taƙawa aiki yanayin kamar ma'adinai, quaries da kuma manyan sikelin gine-gine ayyukan.

Ba wai kawai muna samar da ramukan abin hawa masu hakar ma'adinai ba, har ma muna da aikace-aikacen da yawa a cikin injunan gine-gine, ƙwanƙwasawa, ƙwanƙolin masana'antu, ramin noma da sauran na'urorin haɗi da tayoyi.

Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a fannoni daban-daban:

Girman injiniyoyi:

8.00-20 7.50-20 8.50-20 10.00-20 14.00-20 10.00-24 10.00-25
11.25-25 12.00-25 13.00-25 14.00-25 17.00-25 19.50-25 22.00-25
24.00-25 25.00-25 36.00-25 24.00-29 25.00-29 27.00-29 13.00-33

Girman bakin bakina:

22.00-25 24.00-25 25.00-25 36.00-25 24.00-29 25.00-29 27.00-29
28.00-33 16.00-34 15.00-35 17.00-35 19.50-49 24.00-51 40.00-51
29.00-57 32.00-57 41.00-63 44.00-63      

Girman gefen dabaran Forklift:

3.00-8 4.33-8 4.00-9 6.00-9 5.00-10 6.50-10 5.00-12
8.00-12 4.50-15 5.50-15 6.50-15 7.00-15 8.00-15 9.75-15
11.00-15 11.25-25 13.00-25 13.00-33      

Girman abin hawa masana'antu:

7.00-20 7.50-20 8.50-20 10.00-20 14.00-20 10.00-24 7.00x12
7.00x15 14 x25 8.25x16.5 9.75x16.5 16 x17 13 x15.5 9 x15.3
9 x18 11 x18 13 x24 14 x24 DW14x24 DW15x24 16 x26
DW25x26 W14x28 15 x28 DW25x28      

Girman gefen injin injinan gona:

5.00x16 5.5x16 6.00-16 9 x15.3 8LBx15 10LBx15 13 x15.5
8.25x16.5 9.75x16.5 9 x18 11 x18 w8x18 w9x18 5.50x20
W7x20 W11x20 W10x24 W12x24 15 x24 18 x24 DW18Lx24
DW16x26 DW20x26 W10x28 14 x28 DW15x28 DW25x28 W14x30
DW16x34 W10x38 DW16x38 w8x42 DD18Lx42 DW23Bx42 w8x44
W13x46 10 x48 W12x48 15x10 16 x5.5 16 x6.0  

Mun kafa cikakken tsarin sabis na tallace-tallace don samar da lokaci da ingantaccen goyon bayan fasaha da kuma goyon bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarewa a lokacin amfani. Kuna iya aiko mani girman girman da kuke buƙata, gaya mani buƙatunku da damuwarku, kuma za mu sami ƙwararrun ƙungiyar fasaha don taimaka muku amsa da fahimtar ra'ayoyinku.

Kayayyakin mu suna da inganci na duniya.

工厂图片

Lokacin aikawa: Agusta-29-2025